เป็นอีกหนึ่งนักแสดง-พิธีกรสาว ที่ขึ้นชื่อเรื่องความฮาตัวแม่เลยละค่าาา สำหรับ อ้น ศรีพรรณ แถมหลายคนก็จะชินกับลุคแบบเป็นทางการเพราะต้องทำหน้าที่พิธีกรอยู่บ่อยๆ แต่ล่าสุด อ้นก็ได้แปลงโฉมตัวเองเป็นสาวหวาน ใส่ชุดสีชมพูฟรุ้งฟริ้ง งานนี้ทำเอาแฟนๆกดไลค์และเข้ามาคอมเม้นท์สนั่น
ก็แหมมมม ต้องบอกเลยว่าเป็นลุคที่ใครหลายคนไม่เคยเห็นจริงๆเอาเป็นว่าพอเปลี่ยนมาเป็นสายหวานจะน่ารักขนาดไหนไปดูกันเลยดีกว่าเนอะ อิอิ แต่ไม่ว่าจะลุคไหนแอดก็ชอบหมดเลยนะผู้หญิงคนนี้
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/04/dd2-3.jpg)
หวานๆจ๊ะ
แบ๊วๆ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/04/dd8-1.jpg)
ปอยผมหน้าก็มาจ้าาา
ลุคไหนก็ชอบหมด
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/04/dd6-3.jpg)
ขอบคุณข้อมุล : @ ohnsri1000
เรียบเรียงโดย : setup999