เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งคู่รักข้ามช่องที่นับวันยิ่งหวานมากเวอร์ สำหรับคู่ของพระเอกหนุ่ม เวียร์ ศุกลวัฒน์ และนางเอกสาว เบลล่า ราณี ที่นับวันทั้งคู่นั้นหวานออกสื่อกันมากขึ้น หยอดกันไปมาจนแฟนๆยังอดแซวไม่ได้และล่าสุดพี่เวียร์ได้โพสต์ภาพดอกไม้ พร้อมแคปชั่น
สวัสดีวันจันทร์….ชอบกด👍🏻ใช่กด🤟🏻 #filmphotography แต่งานนี้เบลล่าได้เข้ามาหยอดหวานว่า กดไม่ถูกเลอ แหม่ะๆ !!! อวยกันเก่งจริงๆ คู่นี้อิอิ น่ารักจริงๆเลยน้าาาาา เมื่อไหร่ทั้งคู่จะมีทริปเที่ยวด้วยกันอีกรอภาพคู่นะคะ
พี่เวียร์โพสต์ภาพ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/61358283_2380271852193831_8400100477785604096_n-1.jpg)
เบลล่าเข้ามาหยอดหวาน
แหม่ะๆ คู่นี้เค้าหยอดกันเก่ง
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/Screenshot_8-2.jpg)
อิอิ
หวานตล๊อด
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/Screenshot_10-2.jpg)
ขอขอบคุณ : weir19
เรียบเรียงโดย : setup999