เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งนางเอกสาวที่ทั้งสวยและเก่งครบเครื่องจริงๆ สำหรับสาว ปราง กัญญ์ณรัณ ที่แจ้งเกิดโด่งดังเป็นพลุแตกกับบท แม่หญิงจันทร์วาด ในละคร บุพเพสันนิวาส ที่บอกเลยว่าสาวปรางนับวันยิ่งสวยมากกก แถมยังหุ่นดีมากจริงๆ ซึ่งล่าสุดสาวปรางได้โพสต์ภาพคู่กับคุณแม่
พร้อมแคปชั่น My JUMBO 🐰❤️ #คิดถึงแล้ว งานนี้บอกเลยว่าไม่ต้องสืบว่าสาวปรางสวยเหมือนใคร เพราะถอดแบบคุณแม่มาเป๊ะๆเลย อีกทั้งคุณแม่ยังหน้าเด็กราวกับเพื่อนปรางได้เลยนะเนี่ยยย คุณแม่จะสวยและยังหน้าเด็กขนาดไหนเราตามไปชมกันค่าา
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/ladiiprang_64331696_140971410342567_1998548492086018657_n.jpg)
สวยได้คุณแม่มาเต็มๆ
คุณแม่หน้าเด็กมากๆ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/elephantpook_54731756_382342615680335_7221479224380576244_n.jpg)
คุณแม่น่ารักจังเลย
นางสวยมากกกก
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/ladiiprang_60183110_289874448621180_1196147756618151620_n.jpg)
ขอขอบคุณ : ladiiprang
เรียบเรียงโดย : setup999