สมกับที่รอคอยจริงๆค้าาา สำหรับคู่ของนางเอกสาว ปราง กัญญ์ณรัณ และหวานใจหนุ่ม โต้ง ทูพี ที่คู่นี้เค้าเปิดตัวกันอย่างชัดเจน ใช้คำว่าแฟนได้แล้ว แต่ก็ไม่ค่อยได้เห็นโมเมนต์หวานๆของทั้งคู่สักเท่าไหร่ แต่ล่าสุดบอกเลยว่าสมกับที่รอคอยจริงๆ เมื่อทั้งคู่ได้ควงกันไปเที่ยวทริปญี่ปุ่น
โดยผลัดกันถ่ายไปรูปไปมาแต่ก็ไม่ได้เห็นภาพคู่สักทีจนแฟนๆเรียกร้องหนักมาก และเมื่อค่ำคืนที่ผ่านมาสาวปรางได้โพสต์ภาพคู่กับหนุ่มโต้งทูพีเป็นครั้งแรก พร้อมแคปชั่น To infinity and beyondddd 🙂 อร๊ายยยยย ในที่สุดก็ได้เห็นภาพคู่สักที หวานมากสมกับที่รอคอยมานานจ้าาา
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/ladiiprang_62654836_174488716884106_1789592193216330260_n.jpg)
ภาพคู่รูปแรกมาแล้ววววววววว
ทั้งคู่ควงกันไปเที่ยวญี่ปุ่น
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/ladiiprang_62266563_480178319425559_1506303791279899379_n.jpg)
แฮปปี้สุดๆ
สนุกมากฮ่ะทริปนี้
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/06/twopee_64783584_623878571441719_611203238725116760_n.jpg)
หวานเชียว
ขอขอบคุณ : ladiiprang
เรียบเรียงโดย : setup999