ถือว่าเป็นนางเอกสาวที่ตัวเล็กแต่น่ารักกินใจสุดๆเลยทีเดียวคะ สำหรับสาวออม สุชาร์ นางเอกสาวสุดฮอตที่มีทั้งงานละคร งานอีเว้นท์เข้ามาติดต่ออย่างรัวๆจนทุกวันนี้แทบจะทำงานเกือบทั้งเดือนไม่มีเวลาพักผ่อนเลยก็ว่าได้แต่หากว่าเมื่อใดที่พอจะเวลาว่างๆสาวออม ก็ไม่ได้ปล่อยผ่านไปให้เสียประโยชน์เลยมักจะไปเติมความหวานกับแฟนหนุ่ม แอมป์ พิธาน อยู่บ่อยๆ
ล่าสุดในไอจีของสาวออม ได้ลงภาพคู่อวดแฟนๆโดยเป็นภาพเธอกับหวานใจหนุ่มแอมป์ ที่กำลังนั่งปิกนิกสวีทหวานกันอยู่2คนในสนามหญ้ารับบรรยากาศชิวๆ พร้อมแคปชั่น “One day at a time .. 1 เดือนทำงาน 30 วัน ได้พัก 1 วัน มันก็ดีแบบนี้เนอะ.” งานนี้นอกจากชาวเน็ตจะมาแซวแล้ว ยังมีหนุ่มพุฒ พุฒิชัย มาแซวว่า “เอาอีกรูปลงเด่ะพี่ออม หวานๆ” ทำเอาสาวออมถึงกับรีบตอบกลับว่า “พุฒ…เบาาาา เบาาาา” จะเป็นอย่างไรไปชมภาพกันเลยค่ะ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/09/25-2.jpg)
1เดือนทำงาน 30 วัน หยุด 1 วัน
หนุ่มพุฒ ยังแซว
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/09/30-2.jpg)
มันก็ดีแบบนี้เนอะ
หวานกันสุดๆ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/09/29-2.jpg)
ไปไหนไปกันตลอดคู่นี้
โรแมนติกจังเเลย
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/09/26-2.jpg)
เหมาะสมกันมากๆๆ
ขอขอบคุณ : aom_sushar
เรียบเรียงโดย : setup999