เป็นครอบครัวที่น่ารัก แถมมีแฟนคลับติดตามเยอะมากทีเดียวค่ะ สำหรับครอบครัวของคุณแม่ชมพู่ อารยา กับคุณพ่อน็อต วิศรุต และลูกๆฝาแฝดสุดน่ารัก น้องสายฟ้า น้องพายุ ที่ไปไหนไปกันตลอด อย่างก่อนหน้านี้คุณแม่ชมพู่ก็เพิ่งพาลูกๆไปเที่ยวพักผ่อนและไปหาญาติๆที่อเมริกา ล่าสุดก็ยกครอบครัวทั้ง 4 คนมาเที่ยวประเทศญี่ปุ่นอีกแล้วค่ะ
นอกจากรูปของแม่ชมที่น่ารักสดใสแล้ว คุณแม่ก็ไม่พลาดที่จะเก็บความน่ารัก น่าเอ็นดูของลูกแฝดมาฝากแฟนๆด้วย ซึ่งก็ยังคงดูชิวๆสบายๆตามวิถีคุณแม่ชม โดยน้องสายฟ้าก็สวมมาดฉายแววเป็นตากล้องตั้งแต่เด็กส่วนน้องพายุก็น่ารักนุ่มนวลอีกแบบ เอาเป็นว่าจะน่ารักขนาดไหนไปชมภาพพร้อมๆกันเลยค่ะ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/10/48-1.jpg)
ฉายแววตากล้องแต่เด็กเลยพี่สายฟ้า
พี่พายุก็ละมุนสุดๆ
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/10/42-2.jpg)
หล่อ น่ารักทั้งคู่
น้องสายฟ้า น้องพายุ กับป้าหวานเจี๊ยบผู้จัดการแม่ชม
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/10/44-3.jpg)
ไปดูสัตว์ด้วย กิจกรรมโปรดเลย
ภาพนี้พี่พายุ ฟินหนักมาก
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/10/47-2.jpg)
ขอขอบคุณ : nottvisrut , hwanjeabjeab , chomismaterialgirl
เรียบเรียงโดย : setup999