เป็นอีกหนึ่งคู่สามีภรรยาที่ในตอนนี้ทั้งคู่แต่งงานกันมาเป็นครึ่งปีแล้วแต่ก็ยังไม่มีวี่แววที่จะมีน้องสักทีเลย สำหรับคู่ของนางเอกสาว จุ๋ย วรัทยา และสามี พุฒ พุฒิชัย ที่คู่นี้เค้าหวานกันสุดๆ ครบรอบวันแต่งงาน ครึ่งปีก็มีดอกไม้มาเซอร์ไพรส์ให้กัน หวานไม่เกรงใจคนโสดจริงจริ้ง
และล่าสุดจ้าาา สาวจุ๋ยได้ออกมาโพสต์ไอจีสตอรี่ที่สามีส่งไลน์มาหา ว่าคิดถึงๆเต็มหน้าแชท ทำเอาเจ้าตัวโพสต์ภาพ พร้อมแคปชั่นหยอกว่า น่ารัก คิดว่าเครื่องพัง โอ๊ยยย อิจฉาในความหวานของคู่นี้เค้าจริงๆ แอดละอยากมีแฟนบ้างเลย 555555
จุ๋ยโพสต์หวานนนนนน
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/05/61693156_2337756383171313_6096905766881460224_n.jpg)
ไม่แคร์สื่อไปอีก
ชอบคู่นี้จัง
![](http://www.setup999.com/wp-content/uploads/2019/05/warattaya_54731816_2484998238194524_6983366568407117845_n.jpg)
น่าร๊ากกกกก
ขอขอบคุณ :warattaya
เรียบเรียงโดย ; setup999